~ Club of happiness ~
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
~ Club of happiness ~

~คลับ เเห่งความสุข ~

บ้านPortalGalleryLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ยศ ใน บอร์ด ครับ

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
GM BENZ

GM BENZ

ยศ ใน บอร์ด ครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ยศ ใน บอร์ด ครับ   ยศ ใน บอร์ด ครับ Icon_minitimeSun Feb 06, 2011 1:21 am

Admin - ยศพิเศษครับสําหรับผู้ดูเเลเว็บครับ
VIP - ยศพิเศษสําหรับ สมาชิกพิเศษ หรือที่เรียกกันว่า VIP
Super Moderator - ยศผู้ช่วยAdminดูเเลเว็บ ระดับ พระกาฬ
Moderator - ยศผู้ช่วยAdminดูเเลเว็บ
ฝึกเป็นนักโพส 10 - ฝึกเป็นนักโพสก่อนสิครับ
นักโพส ระดับ1 20 - ว้าวเป็น นักโพส เเล้ว
นักโพส ระดับ2 30 - ดูมีเเววเป็นนักโพส นี้น่า
นักโพส ระดับ3 40 - ดูเป็นนักโพสขึ้นมาอีกหน่อยน่ะ
นักโพส ระดับ4 50 - ไม่หน้าเชื่อว่าจะมาได้ขนาดนี้
นักโพส ระดับ5 60 - โพสได้ดีกว่าที่คิด
ฝึกเป็นนักโพส มือดาว 80 - ว้าวกําลังจะ ก้าว สู่ นักโพส ระดับ มือดาว
นักโพสมือดาว ระดับ1 100 - ไม่น่าเชื่อ เลยน่ะ
นักโพสมือดาว ระดับ2 200 - ขอดูเเววหน่อยเถอะ
นักโพสมือดาว ระดับ3 250 - ไม่เลวนี้มาถึงนี้ได้
นักโพสมือดาว ระดับ4 400 - ไม่ยอมเเพ้กับงานโพสนี้เลยเรอะ
นักโพสมือดาว ระดับ5 500 - มาไกลขนาดนี้เเล้วเรอะ
นักโพสมือดาว ระดับ6 570 - ความมีฝีมือในการโพสของเจ้า
นักโพสมือดาว ระดับ7 650 - ข้านับถือเจ้าจริงๆ พ่อนักโพส

แก้ไขล่าสุดโดย Admin เมื่อ Mon Feb 07, 2011 4:51 pm, ทั้งหมด 2 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
https://rebornclub.thai-forum.net
Diva

Diva

ยศ ใน บอร์ด ครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยศ ใน บอร์ด ครับ   ยศ ใน บอร์ด ครับ Icon_minitimeSun Feb 06, 2011 1:59 am

อ่านไม่ออกครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down

ยศ ใน บอร์ด ครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» กฎ ในการ ใช้ บอร์ด ครับ
» ผู้สนับสนุนเว็บไซต์ ครับ
» เเนะนําตัว ครับ
» วิธีการสมัคร สมาชิกVIP ครับ
» วิธีการ หา Points ครับ