~ Club of happiness ~
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
~ Club of happiness ~

~คลับ เเห่งความสุข ~

บ้านPortalGalleryLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

วิธีการสมัคร สมาชิกVIP ครับ

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
GM BENZ

GM BENZ

วิธีการสมัคร สมาชิกVIP ครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: วิธีการสมัคร สมาชิกVIP ครับ   วิธีการสมัคร สมาชิกVIP ครับ Icon_minitimeMon Feb 07, 2011 5:28 pm

ง่ายๆเลยครับ เมื่อโพสครบ 100 โพส สามารถ มาขอสมัครได้ ที่นี้ !

วิธีการสมัคร flower

ชื่อ : [ชื่อในบอร์ด] flower

ประวัติการโพส : [โพสได้เท่าไรเเล้วละครับ] flower

เเละอีกวิธี ? สําหรับวิธีนี้ก็ง่ายๆครับ Exclamation

เพียงเเค่ เข้ามา ในกระทู้นี้ เเล้ว พิมพ์คําว่า "VIP" นะครับ

วิธีเเลกก็คือ เเลกกับ Points 10000 Point เท่านั้น !!! Sleep
ขึ้นไปข้างบน Go down
https://rebornclub.thai-forum.net

วิธีการสมัคร สมาชิกVIP ครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» ผู้สนับสนุนเว็บไซต์ ครับ
» รับสมัคร Moderators 4คน ครับ สถานะ [เปิด]
» ยศ ใน บอร์ด ครับ
» วิธีการ หา Points ครับ
» กฎ ในการ ใช้ บอร์ด ครับ