~ Club of happiness ~
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
~ Club of happiness ~

~คลับ เเห่งความสุข ~

บ้านPortalGalleryLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

วิธีการใช้ Point Zone ครับ

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
GM BENZ

GM BENZ

วิธีการใช้ Point Zone ครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: วิธีการใช้ Point Zone ครับ   วิธีการใช้ Point Zone ครับ Icon_minitimeMon Feb 07, 2011 6:34 pm

Point Zone นี้ จัดเป็น โซน พิเศษ สําหรับผู้ต้องการ หาPoint นั้นเองครับ

วิธีการใช้

1.ตั้งกระทู้ หาเรื่องราว ที่มี สาระ หรือ การ์ตูน สนุก หรือ คลิป VDO ดีๆมาโพส

2.Admin หรือ Mod หรือ สมาชิก จะเข้ามา เช็ค การให้คะเเนน [พิมพ์ว่า ให้คะเเนน]

การให้คะเเนน

สมาชิก[ฝึกเป็นนักโพส] = 5 คะเเนน

สมาชิกVIP=15คะเเนน

นักโพส ระดับ1-5=8คะเเนน

นักโพสมือดาว ระดับ1-7=10คะเเนน

Mod = 15 คะเเนน

Super Mod = 20 คะเเนน

Admin = เเล้วเเต่ความพึงพอใจ ครับ

วิธีการขอ Points[จะได้ตามต้องการเมื่อคะเเนนครบ]

สมมุติว่า นาย Admin ต้องการ Point 50000 Points เเต่เมื่อโพส ไปเเล้ว คะเเนน50ได้ 17 จะได้Pointตามเหมาะสมกับคะเเนน

วิธีการ ยืน การ ขอ Point [อย่าลืมเขียนเมื่อเข้ามาโพสของตัวเองไม่งั้นอดครับ]

สมมุตินะครับ

การเป็นผลเมืองดีเป้นหน้าที่สําคัญของทุกๆคนที่ต้องช่วยกัน ปฎิบัติ จึงจะเห็นผล
..............................................................................
...........................................................................
...........................................................................
.......................................................................
....................................................................
............................................................
.....................................................
ยืนการขอ Points
Points ที่ต้องการ 10000 Points

หมดเขตุ การให้คะเเนน ในกระทู้ ภายใน 1 วัน เท่า นั้น !!!!!!!!!!!

คะเเนน ที่กําหนด 50 คะเเนน ครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
https://rebornclub.thai-forum.net

วิธีการใช้ Point Zone ครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» ผู้สนับสนุนเว็บไซต์ ครับ
» ยศ ใน บอร์ด ครับ
» เเนะนําตัว ครับ
» วิธีการสมัคร สมาชิกVIP ครับ
» วิธีการ หา Points ครับ